ควรทำยังไงดีครับ ถ้าแฟนโกรธแล้วบล็อคทุกช่องทาง

ตามหัวข้อเลยครับ.

คือแฟนผมโกรธผมเพราะว่าผมนอนเยอะเกินไปแล้วพอผมตื่นมารอบแรกก็ทักแฟนไปแต่ผมกลับนอนต่ออีก1ชม.พอแฟนเลิกงานแล้วไม่ได้คุยกับผมเหมือนนางจะโกรธมากๆรอบนี้ถึงขั้นด่าเลยปกติเขาจะไม่เคยด่าผมเลยครับแล้วที่โกรธมากก็คงเพราะว่าผมเป็นแบบนี้บ่อยนั่นแหละครับนางบล็อคเบอร์บล็อคเฟสบล็อคไอจี แต่เหลือ1ช่องทางที่ติดต่อได้คือไลน์แต่ผมกลัวว่าถ้าผมตื้อนางนางจะบล็อคผมอีกไม่เหลือช่องทางติดต่อ.

อยากขอคำแนะนำว่า การกระทำแบบนี้ของเขาคืออยากเลิกกับเราหรือเขาแค่ประชดครับแล้วผมก็ยังไม่อยากเลิกผมรักเขามากๆ.

นี่เป็นกระทู้แรกที่ตั้งผิดพลาดยังไงขออภัยครับ.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่