ชุดซัมมิทช่วยเรื่องกระดูกสันหลังคดได้ไหม??!!

สวัสดีค่ะตอนนี้เราเป็นกระดูกสันหลังคดอยู่แล้วมีคนแนะนำว่าใส่ชุดซัมมิทแล้ว6เดือนมันจะดีขึ้นดีขึ้นจริงไหมค่ะแล้วไม่ใช่มีแต่ชุดเกราะมีถุงเท้าและมีกางเกงรัดอีกอยากถามว่าชุดซัมมิทนี้มันช่วยไหมเพราะราคามันแพงที่หาในgoogleก็มีแต่คนบอกว่าช่วยเรื่องเลือดไม่มีคนบอกว่าช่วยเรื่องกระดูกเลยแต่คนที่ใส่ชุดนี้แล้วมีปัญหาเรื่องกระดูกอยู่ให้คำปรึกษาด้วยนะคเขอบคุณค่ะ🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
Preview