คือเวลาเราให้อาหารเม็ดหมาแล้วเราต้องเปลี่ยนยี่ห้ออาหารเม็ดทุกกี่เดือนคะ

กระทู้คำถาม
กำลังศึกษาเรื่องอาหารเม็ดหมาอยู่อ่ะคะ😅แล้วเราควรเปลี่ยนยี่ห้ออาหารเม็ดทุกกี่เดือนคะแล้ววนกลับมาที่ยี่ห้อเดิมได้มั้ยคะ ประมาณว่า เดือนนี้ให้กิน สมาร์ทฮาร์ท แล้วเดือน(ที่ต้องเปลี่ยนอาหาร)เป็น เพดดิกรี เดือนต่อมา(ต้องเปลี่ยนอาหาร) เป็นสมาร์ทฮาร์ท แล้วก็แพดดิกรี ประมาณนี้อ่ะคะได้มั้ยคะ ถ้าได้แล้วจะเป็นอันตรายกับน้องหมามั้ยค่ะแล้วน้องหมาจะเบื่ออาหารมั้ยค่ะ😅ขอบคุณไว้ล่วงหน้าค่ะ ขอบคุณค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่