ถามเรื่องโทรศัพท์ หัวเหว่ยครับ

คือผมใช้ หัวเหว่ย p30  ผมลง แอป ลูกทุ่งเน็ตเวิค เพื่อฟังเพลงลูกทุ่งครับ พอฟังเพลงไป สัก 20-30  นาที มันหยุดทุกทีต้องเปิดให้หน้าจอติดขึ้นมา เพลงร้องได้ต่อเป็นเพราะอะไรครับ แต่ผมมีโทรศัพท์อีกเครื่อง  oppo  ลงแอปเดียวกัน เปิดฟังเพลงทั้งวัน ไม่ไม่หยุด เลย
    ท่านใดที่มี หัวเหว่ยลองลง แอป ลูกทุ่งเน็ตเวิค ดูสิครับ อาการเหมือนผมใหม เครียจจังเลย หรือต้องไปตั้งค่าอะไรตรงใหนหรือครับ ถึงจะฟังเพลง ได้ต่อเนื่อง ช่วยทีครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview