ใครเคยขอลูกวัดเล่งเน่ยยี่บ้างคะ

เราได้ขอพรตั้งจิตนึกคิดอยากมีลูก เมื่อวันที่7 ตุลา2563 ประจเำเดือนหมดวันสุดท้าย7 พฤศจิกา 2563 ตอนนี้เราไปตรวจ ท้องได้เดือนกว่าแล้วคะ ดีใจมาก แต่ก็มานึกได้ว่าเคยขอพร และโนตใส่ความจำทอสัพไว้ว่าท่ามีลูก จะไม่ทานเนื้อสัตว์วันพระ  แล้วแบบนี้เราต้องเริ่ม ตอนที่น้องยังยุในท้องเลย หรือว่าควรจะเริ่มตอนเกิดน้องคะ มีใครเคยพูดไว้ประมาณนี้บ้างไหมคะ ต้องเริ่มกันเมื่อไร

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่