บลูสกรีน c00021a fatal system error

ช่วยหน่อยครับ คอมผมเป็นบลูสกรีน c00021a fatal system error ครับ ขอบอกก่อนว่า ก่อนหน้านี้ผมจะลง windows ใหม่ ตอนแรกยังไม่ใช่ บลูสกรีน แบบนี้นะครับ พอไปสักพัก มันก็ขึ้น c00021a fatal system error เลย พอมันขึ้นมาสักพักมันก็ดับ แล้วเปิดใหม่ แล้วมันก็เข้าไปหน้าที่มี Safe mode พอผมลองกดเข้า safe mode มันก็รันของมัน แล้วสักพักก็กลับไป บลูสกรีน เหมือนเดิม แล้วถ้าผมปล่อยไว้เฉยๆ ไม่ได้กดอะไรเลย มันก็วนลูบ แบบนี้เหมือนเดิมครับ บลูสกรีน - หน้าที่ให้เข้า Safe mode
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่