เส้นบะหมี่ออกจากก้นยาว2เมตร!!!!!!!!!!

เริ่มแรกสมุติเมื่อวานกิน(ลาบเนื้อดิบ) ผ่านไป1วันไม่มีอะไรวันต่อมาตกเย็น ปวดท้อง ท้องร่วง ปวดแบบไม่เคยปวดมาก่อน แล้วก็นั่งถ่ายแบบจะเป็นจะตายไปหลายรอบ และมีรอบสุดท้าย เสร็จกิจจะล้างก้น เหลือบไปเห็น เส้นอะไรห้อยอยู่ เลยคิดแล้วว่าต้องใช่ แน่ๆ (ไม่รุ้ว่ามันออกมานานหรือยังยาวแค่ไหน)
ผมเลยทำการสาวมันออกมา(พันกับมืออยู่หลายรอบ)
ไม่หมดสักที แต่!!!ก็ขาดก่อน ความยาวเกิน2เมตร อ่านไม่ผิด (2เมตร) แล้วที่มันขาดอีก
อันนี้ผมมารีวิวแบบแชร์ประสบการณ์พลีชีพนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่