ลูกน้อยคล้ายๆว่าละเมอร้องไห้ทั้งคืนคะ

เรื่องมีอยู่ว่า เราเอาลูกชายไปฝากย่าเค้าเลี้ยง2วันแล้วเราไปต่างจังหวัด พอกลับมาเราก็นอนกับลูกแต่ลูกชายเรามีอาการคลล้ายๆว่าละเมอร้องไห้ทุกๆ5-10 นาทีเลยค่ะ พอละเมอร้องไห้จะลุกขึ้นแล้วกางแขนให้อุ้มเป็นทั้งคืนเลยแบบนี้มีใครเคยเป็นไหมคะ เป็นเพราะอะไร สงสารลูกแล้วก็ตัวเองมากไม่ได้นอนทั้งคืนเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่