แฟนอยากเล่น Bigo ไลฟ์ หาเงิน (โดนส่วนตัวผมไม่ชอบ)มีแฟนใครเล่นบ้างมั้ย แล้วคุณรู้สึกยังไงบ้าง

กระทู้คำถาม
แฟนผมอยากเล่น Bigo ไลฟ์หาเงิน แต่ผมก็ไม่ชอบเพราะมันต้องไป อ่อยคนอื่น แล้วก็ต้องไปอ้อนคนนุ้นคนนี่มาเพื่อให้เขาเปย์ แล้วก็ต้องไปทำตามคนอื่น ขนาดผมยังไม่อยากจะทำตามเลย ตอนนี้มีปัญหาเรื่องเงิน แฟนเลยอยากเล่น เพื่อจะหาเงิน ผมอยากรู้ว่ามีใครมีแฟนที่เล่นอยู่บ้าง แล้วรู้สึกยังไง ความสัมพันธ์เป็นยังไงบ้าง แล้วถ้าคุณรับได้ทำไมถึงรับได้ ขอบคุณที่ตอบครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่