ถ่ายเป็นเลือด ทำไงดีคะ??

คือช่วงนี้ประมาณ 2-3 เดือน เวลาถ่ายอะค่ะ คือจะเจ็บไม่ได้มากค่ะ แล้วก็ถ่ายแข็งด้วยค่ะ  คือน่าจะด้วยเพราะเราไม่กินผักค่ะ เลยถ่ายแข็ง แต่ดื่มน้ำเปล่าบ่อยนะคะ  แล้วพอมาวันหนึ่ง เราก็ถ่ายเหลวแต่ว่ามีเลือดปนออกมาค่ะ เลือดปนแค่นิดเดียวอะค่ะ ตอนถ่ายก็ไม่ได้เจ็บหรืออะไรนะคะ แค่มีเลือดปนออกมานิดหน่อยอะ  อยากรู้ว่าจะอันตรายไหมอะค่ะ ช่วงนี้เริ่มทานผักแล้วนะคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview