ขอสอบถาม เกี่ยวกับตลาดโรงเกลือ ขายออนไลน์ค่ะ กำลังหาเสื้อเชิ้ตมือสองเอามาตัดครอป

คือกำลังจะหาเสื้อเชิ้ตสีพื้นมาขาย คือกำลังขายอยู่ค่ะ แต่เป็นแบบคละแบบ ตอนนี้กำลังอยากหาแบบที่เป็นเชิ้ตแพทเทิลเดียวกันค่ะ
แล้วหาๆข้อมูล เจอว่าที่ตลาดโรงเกลือน่าจะมี ที่หาดูตามเฟสบุ๊กมีรับคัด แต่ราคาเกือบ100ซึ่งเอามาตัดมาขายต่อ ได้กำไรน้อยค่ะ
เลยอยากไปที่คัดเอง แต่หาข้อมูลไม่เจอว่าร้านไหนราคาเท่าไร ตอนนี้ยังมีอยู่หรือเปล่า เลยอยากหาข้อมูลจากพันทิปค่ะ
ถ้านอกจากตลาดโรงเกลือแล้ว มีที่ไหนอีกไหมคะ พอดีอยุ่กทม.
ขอคำแนะนำการไปโรงเกลือ(โรงเกลือสระแก้วกับนครนายกควรไปที่ไหนดีกว่าคะ) เพื่อไปหาเสื้อเชิ้ตสีพื้นค่ะ
และที่สำคัญ ไปคัดเอง กับฝากคัดส่งออนไลน์อันไหนจะคุ้มกว่ากันค่ะ รบกวนด้วยค่ะ 🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่