อยากสอบติดช่วยหนูหน่อยย

คือตามหัวข้ออ่ะค่ะเริ่มแรกเลยนะคะ เราถูกดรอปเรียนเราไม่ใช่คนโง่ไม่ใช่คนฉลาดแต่ตอนนี้กลับมาเรียน กศน. เลยต้องขยันกว่าเดิมเราอยากเรียนพิเศษเพิ่มเติมอยากได้ภาษามากกว่านี้เราไม่รู้ว่าเราต้องเริ่มจากอะไรเราดูกดดันตัวเองมาก เราอยากสอบติดมหาลัยที่หวังแต่ว่าเรายังไม่แน่ชัดเลยว่าเราต้องการสนใจคณะไหน เลยอยากทราบว่าเราต้องเน้นต้องเรียนพิเศษหรืออ่านหนังสือแบบไหน ช่วยตอบหน่อยนะคะคือสับสนไปหมด
แสดงความคิดเห็น
Preview