สอบการท่าเรือแห่งประเทศไทย ตำแหน่งพนักงานการสินค้า ปี 2563

กระทู้คำถาม
อยากสอบถามดังต่อไปนี้ (ตำแหน่ง พนักงานการสินค้า5 )

1.สอบ 3รอบ ทิ้งช่วงห่างนานไหมคะ คือหนูสอบ   
   ผ่านรอบแรกแล้ว นี่ก็เดือนกว่าแล้วยังไม่
   ประกาศรอบ2เลย

2.อยากทราบแนวข้อสอบรอบ2 ของปีก่อนๆค่ะ
   ว่าสอบประมาณไหน

3.สอบสัมภาษณ์ เป็นภาษาอังกฤษหรือภาษาไทย
   คะ พอดีหนูซื้อหนังสือมา เขามีแถมคำถาม
   สัมภาษณ์เป็นภาษาอังกฤษมาให้ด้วย
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่