ผมสามารถนั่ง รถตู้ ระยอง ไป มีนบุรี ได้มั้ยครับ??? สอบถามหน่อยครับ

คือผมอยากจะนั่งรถตู้จาก ระยอง แล้วไปลงมีนบุรีเลยได้มั้ยครับ ตลาดมีนบุรี หรือ จตุจักรมีนบุรี อะไรแบบนี้อะครับ มีไหมครับ นั่งจากระยอง ต้องไปนั่งที่ไหนครับ สอบถามหน่อยครับผม บ้านฉาง มาบตาพุด นั่งไปมีนบุรี ได้ไหม???
แสดงความคิดเห็น
Preview