ทำไมลูกคนรวยถึงผิวพรรณดี

คือฐานะปานกลาง ค่อนไปทางยาจก
มีโอกาสได้เรียนมหาวิทยาล้ย เจอเพื่อนมีเงินรวยหลายคน
ผิวพรรณเขาดีจริงๆ ไม่ใช่ขาวนะคะ ผิวพรรณดี
เรียบเนียน สิวไม่ค่อยมี มีแค่ช่วงประจำเดือนกับเครียด
เคยถามเขาทาครีม พอไปดูครีมเขา ก็คือราคาปังอยู่
อันนี้ไม่สู้ พอตอนทำงานเจอคุณนายท่านนึง 59 แล้วอย่างกับ40
เขาบอกเขาใช้ olay มานานมากแล้ว ทุกวันนี้ก็ยังใช้ เขาบอกไม่จำเป็นต้องแพง เน้นสม่ำเสมอ
เจ้านายญี่ปุ่น ภรรยาเขาวานเราหาครีม promina ก็เลยถามมาหาในไทยจะเจอไหม เราไม่รู้จัก พอเสิรชเห้ย ของไทยนิ เขาบอกเขาใช้มานานแล้ว ก่อนย้ายมาไทยอีก เราลองทามาสามเดือน หน้าผีๆดีขึ้นเฉย แต่ติดหมอนติดที่นอน แต่มันก็ยังไม่ได้ดีขนาดนั้น
เรารู้สึกว่าคนผิวพรรณดีมันมาจากข้างในเลย เขาทำยังไงคะ แบบดาราก็ออร่ามากๆ ฉีดทุกคนเลยหรอ เพื่อนเราขาวมาก คือขาวผ่องผุดแบบสุขภาพดี ไม่ใช่ขาวซีดเห็นเส้นเลือดอีกนิดจะซอมบี้นะคะ
มีใครพอทราบบ้าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่