ฺอาร์มี่ว่าพวกเราคุยกันน้อยไหมครับในบอร์ด ที่ผ่านมาในรอบ 3 เดือนเห็นแต่โพสสถิติหมดเลย

ฺอาร์มี่ว่าพวกเราคุยกันน้อยไหมครับในบอร์ด ที่ผ่านมาในรอบ  3 เดือนเห็นแต่โพสสถิติหมดเลย ถ้าเทียบกันกับวงอื่นๆ เวลามีโพสใหม่ที่ไรก็จะเป็นเรื่องสถิติๆๆๆๆๆๆ เเล้วก็สถิติ แบบ วงเเรก รายเเรก กลุ่มเเรก act เเรกนี้ คนแรก ฯลฯ แบบเยอะมากกกกก พวกเราไม่ค่อยตั้งกระทู้คุยกันเเบบวงอื่นเลย 555
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่