จากเมืองศรีสะเกษไปอ.ราษีไศลนอกจากรถตู้แล้วมีวิธีอื่นใหมครับ?

พอดีปีใหม่นี้จะกลับบ้านที่ราษีไศล แต่ไม่อยากนั่งรถตู้จากกทม.ไปเพราะกลัวการขับของโชเฟอร์ ดูรถทัวร์แล้วก็มีแต่เชิดชัยพอดีผมอยากนั่งรถนอนซึ่งเชิดชัยไม่มี ค่ายอื่นมีแต่ต้องไปลงที่เมืองศรีสะเกษแทน ที่นี้ผมมาดูตารางรถตู้ขนส่งศรีสะเกษ-ราษีไศล ก็มีวิ่งถึงแค่18.40น. เพราะรถจากกทม.มีแต่รอบเช้ากว่าจะถึงศรีสะเกษก็น่าจะเย็นๆหรือดึกแน่ๆซึ่งผมน่าจะไปถึงช้ากว่านั้น อยากรู้ว่ามีรถวิ่งศรีสะเกษ-ราษีฯ รอบดึกๆกว่านั้นใหมครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่