ม.กรุงเทพ สาขาสื่อดิจิทัล Vs ม.รังสิต คอมฯอาร์ต ?

สวัสดีค่ะเรากำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะเลือกเข้าที่ไหนดีค่ะ โดยส่วนตัวอยากเรียนต่อสายแอนิเมชันค่ะ ที่ผ่านมาเราหารีวิว กระทู้ต่างๆมาอ่านซึ่งส่วนใหญ่เจอแต่ของม.รังสิตค่ะน้อยมากที่จะเจอของม.กรุงเทพ เลยอยากได้ความเห็นจากพี่ๆ bu dm ว่าสาขานี้เป็นยังไงบ้างคะ เรียนดีมั้ยแล้วคณะอาจารย์เป็นอย่างไรบ้าง และถ้าระหว่างม.กรุงเทพ กับ ม.รังสิต เราควรเลือกเรียนที่ไหนดี ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่