สอบถามข้อมูลสาขาสื่อดิจิทัล ม.กรุงเทพ

รบกวนผู้รู้ และนักศึกษาจากคณะนี้มาไขข้อข้องใจทีค่ะ ;___;

ตอนนี้เราสนใจคณะดิจิทัลมีเดียมาก แต่ลังเลระหว่างม.ศรีปทุม กับม.กรุงเทพอยู่
ทีนี้พอลองไปดูข้อมูล ของม.ศรีปทุมมีบอกชัดเจนดีค่ะ แต่ของม.กรุงเทพ ส่วนใหญ่เห็นแต่ของสาขาภาพยนตร์
ไม่รู้ว่าจะไปหาของสาขาสื่อดิจิทัลมาจากไหน ก็เลยมีกระทู้นี้ขึ้นมาค่ะ

อยากรู้เรื่องบรรยากาศภายในห้องเรียนสื่อดิจิทัล,
การเรียนการสอน (เรียนอะไรบ้าง), สังคมแวดล้อม,
เกณฑ์การรับนักศึกษา, ต้องสอบสัมภาษณ์ ?

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะคะ ;3;

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่