(ทงอี & จางอ๊กจอง) ถึงฝ่าบาท 3 Feat. ร้อยเล่ห์มารยา

ฝ่าบาท หม่อมฉันดูร้อยเล่ห์มารยาแล้ว โอ้โห!! นังนิ่มร้ายมาก ร้ายกว่าหม่อมฉันในทงอีอีกเพคะ แบบว่านางน่าตบสุด ๆ ไม่มีใครร้ายกว่านางอีกแล้ว ฝ่าบาทได้โปรดประทานยาฟู่จื่อให้นางด้วยเพคะ หม่อมฉันไม่ไหวจริง ๆ นี่ถ้านางอยู่ในสมัยโชซอน หม่อมฉันจะจับนางมาตบสั่งสอนสักหน่อยเพคะ หมั่นไส้!!

ลงชื่อ
พระสนมจางฮีบิน

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่