[เกมนี้ กี่โมง:Weekend] วันศุกร์ที่ 27 - วันจันทร์ที่ 30 พฤศจิกายน 2563

วันนี้โปรแกรมบอลกลับมาเป็นปกติทั้งบอลไทยบอลนอกนะครับ ส่วนรายการกีฬาอื่น ในประเทศน่าจะไม่มีอะไร ต่างประเทศก็มีปกตินะครับ NFL ช่วงนี้โควิดระบาดอีกแล้ว Thanksgiving เมื่อเช้าหายไปหนึ่งคู่ แต่ไม่มีการหาคู่อื่นมาถ่ายแทนให้นะครับ เอาเป็นว่ารับชมตามนี้ไปก่อนจ้า

ไทยลีก 2563 สัปดาห์ที่ 12 (ทุกคู่ร่วมถ่ายทอดสดทางสื่อออนไลน์ของสโมสรเจ้าบ้านหรือคู่แข่งขันแล้วแต่กรณี)

ศุกร์ 27 18.30 | นครราชสีมา มาสด้า - บีจี ปทุม ยูไนเต็ด (NBT2 HD / AIS Play)
เสาร์ 28 18.00 | ชลบุรี - การท่าเรือ (BBTV CH7 HD / AIS Play)
เสาร์ 28 18.00 | ระยอง - สุโขทัย (TV5 HD1)
เสาร์ 28 18.30 | สุพรรณบุรี - ราชบุรี มิตรผล (NBT2 HD / Main Stand Fanpage)
อาทิตย์ 29 17.00 | พีที ประจวบ - ตราด (MCOT HD / T-Sports Channel)
อาทิตย์ 29 18.00 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด - โปลิศ เทโร (TV5 HD1 / TrueID)
อาทิตย์ 29 18.30 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - สมุทรปราการ ซิตี้ (NBT2 HD / AIS Play)

ไทยลีก 2 2563 สัปดาห์ที่ 12 (ทุกคู่ถ่ายทอดสดทางสื่อออนไลน์ของสโมสรเจ้าบ้านหรือคู่แข่งขันแล้วแต่กรณี)
 
เสาร์ 28 18.00 | เกษตรศาสตร์ - ชัยนาท ฮอร์นบิล (T-Sports Channel / Mycujoo.tv)
เสาร์ 28 18.00 | หนองบัว พิชญ - ขอนแก่น ยูไนเต็ด
เสาร์ 28 19.00 | ขอนแก่น - อยุธยา ยูไนเต็ด
เสาร์ 28 19.00 | เชียงใหม่ - ศรีสะเกษ
เสาร์ 28 19.00 | แกรนด์ อันดามัน ระนอง ยูไนเต็ด - เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
อาทิตย์ 29 18.00 | นครปฐม ยูไนเต็ด - อุดรธานี
อาทิตย์ 29 18.00 | ลำปาง - ไทยยูเนียน สมุทรสาคร
อาทิตย์ 29 19.00 | แพร่ ยูไนเต็ด - อุทัยธานี
อาทิตย์ 29 19.00 | ราชนาวี - เชียงใหม่ ยูไนเต็ด (T-Sports Channel / Mycujoo.tv)

2020 AFC Champions League - Group Stage (Bugaboo.tv)

27 Fri 17.00 | Melbourne Victory - Beijing FC (Fox Sports 2)
27 Fri 17.00 | Ulsan Hyundai - Perth Glory (Fox Sports 3)
27 Fri 20.00 | Chiang Rai United - FC Seoul (Fox Sports 2 / ช่อง 7 ถ่ายทอดบันทึกการแข่งขัน 02.00)
27 Fri 20.00 | Shanghai Shenhua - FC Tokyo (Fox Sports 3)
28 Sat 17.00 | Vissel Kobe - Guangzhou Evergrande (Fox Sports 2)
28 Sat 20.00 | Yokohama F. Marinos - Shanghai SIPG (Fox Sports 3)

2020 J1 League

28 Sat 12.00 | Sanfrecce Hiroshima - Consadole Sapporo (MCOT HD)
29 Sun 12.00 | Shimizu S. Pulse - Shonan Bellmare (MCOT HD)
29 Sun 13.00 | Cerezo Osaka - Yokohama FC (Siamsport Youtube)

2020-21 Indian Super League (1 Play Sport Youtube มีพากย์ไทย)

27 Fri 21.00 | East Bengal - ATK Mohun Bagan
28 Sat 21.00 | Bengaluru - Hyderabad
29 Sun 18.30 | Jamshedpur - Odisha

2020-21 Spanish Premiera Liga (beIN Sports 1)

28 Sat 03.00 | Real Valladolid - Levante
28 Sat 20.00 | Elche - Cadiz (beIN Sports XTRA)
28 Sat 22.15 | Valencia - Atletico Madrid
29 Sun 00.30 | Huesca - Sevilla
29 Sun 03.00 | Real Madrid - Deportivo Alaves
29 Sun 20.00 | Barcelona - Osasuna
29 Sun 22.15 | Getafe - Athletic Bilbao
30 Mon 00.30 | Celta Vigo - Granada
30 Mon 03.00 | Real Sociedad - Villarreal
1 Tue 03.00 | Real Betis - Eibar

2020-21 Premier League (True Premier Football 1,2)

28 Sat 03.00 | Crystal Palace - Newcastle United (+TrueSports HD2 / ID Station)
28 Sat 19.30 | Brighton & Hove Albion - Liverpool 
28 Sat 22.00 | Manchester City - Burnley (+PPTV HD 36 / ID Station)
29 Sun 00.30 | Everton - Leeds United
29 Sun 03.00 | West Bromwich Albion - Sheffield United
29 Sun 21.00 | Southampton - Manchester United
29 Sun 23.30 | Chelsea - Tottenham Hotspurs
30 Mon 02.15 | Arsenal - Wolverhampton Wanderers
1 Tue 00.30 | Leicester City - Fulham
1 Tue 03.00 | West Ham United - Aston Villa

2020-21 The FA Cup - Second Round Proper (beIN Sports XTRA)

28 Sat 02.45 | Tranmere Rovers - Brackley Town
28 Sat 19.30 | Morecambe - Solihull Moors
28 Sat 22.00 | Portsmouth - King's Lynn
29 Sun 00.30 | Peterborough United - Chorley
29 Sun 20.30 | Shrewsbury Town - Oxford City
29 Sun 20.30 | Bristol Rovers - Darlington Town
29 Sun 21.45 | Marines AFC - Havant & Waterlooville
1 Tue 02.15 | Third Round Proper Draw
1 Tue 02.45 | Canvey Island - Boreham Wood

2020-21 German Bundesliga (PPTV HD 36)

22 Sun 00.30 | Borussia Munchengladbach - Schalke 04
22 Sun 21.30 | Bayer 04 Leverkusen - Hertha BSC

2020-21 Italian Series A (beIN Sports 2)

28 Sat 21.00 | Sassuolo - FC Internazionale Milano
29 Sun 00.00 | Benevento - Juventus
29 Sun 02.45 | Atalanta - HellasVerona
29 Sun 18.30 | SS Lazio - Udinese
29 Sun 21.00 | AC Milan - AC Fiorentina
29 Sun 21.00 | Bologna - Crotone (beIN Sports XTRA)
30 Mon 00.00 | Cagliari - Spezia
30 Mon 02.45 | SSC Napoli - AS Roma
1 Tue 00.30 | Torino - Sampdoria
1 Tue 02.45 | Genoa - Parma

2020-21 French Ligue 1

28 Sat 03.00 | Starsbourg - Rennes (beIN Sports 2 / TV5Monde)
28 Sat 23.00 | Olympique Marseille - Nantes (beIN Sports XTRA)
29 Sun 03.00 | Paris Saint Germain - Bordeaux (beIN Sports XTRA)
29 Sun 19.00 | Olympique Lyonnais - Reims (beIN Sports XTRA)
29 Sun 23.00 | OGC Nice - Dijon (beIN Sports XTRA)
30 Mon 03.00 | St. Etienne - Lille OSC (beIN Sports XTRA)

2020-21 Belgium Pro League First Division A

1 Tue 02.45 | Royal Antwerp - OH Leuven (TrueSports HD2)

2020-21 Danish Superliga

30 Mon 00.00 | FC Nordsjaelland - AGF Aarhus (Fox Sports 3)

2020-21 Scottish League Cup - Round of 16 (beIN Sports XTRA)

29 Sun 00.15 | St. Mirren - Aberdeen
29 Sun 21.00 | Celtic - Ross County
30 Mon 00.00 | Falkirk - Rangers

2020 MLS Cup Playoffs - 1st Round 

30 Mon 03.00 | Orlando City SC - New England Revolutions (beIN Sports XTRA)
30 Mon 08.00 | Columbus Crew - Nashville SC (beIN Sports 1)

2020 The Rugby Championship

28 Sat 15.00 | Argentina - New Zealand (TrueSports HD4)

2020-21 World Snooker Tour: UK Championship 

28 Sat 20.00 / 29 Sun 02.00 | Round of 32 Day 1 (TrueSports 7,HD / TrueSports HD2)
29 Sun 20.00 / 30 Mon 02.00 | Round of 32 Day 2 (TrueSports 7,HD3 / TrueSports HD2)

2020 Golf Ladies European Tour: Andalusia Open de Espana (TrueSports 5,HD3)

27 Fri 20.00 | Round 2
28 Sat 19.00 | Round 3
29 Sun 19.00 | Round 4

2020-21 NFL Regular Season

30 Mon 01.00 | Indianapolis Colts @ Tennessee Titans (TrueSports HD)
30 Mon 01.00 | Arizona Cardinals @ New England Patriots (NFL Network)
30 Mon 04.05 | San Francisco 49ers @ Los Angeles Rams (TrueSports HD2 / NFL Network)
30 Mon 04.25 | Kansas City Chiefs @ Tampa Bay Buccaneers (TrueSports HD)
30 Mon 08.20 | Chicago Bears @ Green Bay Packers (TrueSports HD / NFL Network) 
1 Tue 08.15 | Seattle Seahawks @ Philadelphia Eagles (TrueSports HD / NFL Network)

2020 FIA Formula One World Championship: Bahrain Grand Prix (Fox Sports 1)

27 Fri 18.00 | Free Practice 1
27 Fri 21.00 | Free Practice 2
28 Sat 16.00 | Formula 2 Championship - Race 1
28 Sat 18.00 | Free Practice 3
28 Sat 20.30 | Qualifying
29 Sun 17.00 | Formula 2 Championship - Race 2
29 Sun 20.00 | Main Race 

UFC Fight Night on ESPN+: Blaydes vs. Lewis (Fox Sports 1)

29 Sun 07.00 | Preliminaries
29 Sun 10.00 | Main Race
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่