อยากซื้อรถมอเตอร์ไซค์ที่เหมาะกับการขับขี่ของผมเอง (ขอคําแนะนําครับ)

สูง 171 หนัก 74 ความเร็วขับขี่ถ้าไม่รีบและออกถนนใหญ่จะอยู่ที่  60 km/hr แต่ถ้าถึงบริเวณแถวบ้านจะเป็นทางลูกรังที่มีหลุมขรุขระอยู่ค่อนข้าง

เยอะ(เยอะมากแต่ไม่ถึงขั้นไม่สามารถออกไปไหนไม่ได้นะครับ)ครับจะขับช้าลงและต้องการรถที่สามารถขับบนทางลูกรังได้สบายๆระบบเบรคหรือ

โช๊คดีๆน่ะครับ และต้องการรถที่จุของได้เยอะด้วยและมีความประหยัดนํ้ามันครับ และอยากได้รถที่ออกตัวสมูทและนิ่งมากที่สุดครับ ผมเป็นคนที่

ช่วง lower body ค่อนข้างใหญ่ครับ ตั้งแต่ช่วงสะโพก ต้นขา น่อง ขา เท้า(ใส่รองเท้าเบอร์ 47+) ค่อนข้างใหญ่นะครับ(บอกไว้เพื่อเป็นข้อมูลในการเลือก

รถมอเตอร์ไซค์น่ะครับ) ส่วน upper body ก็ใหญ่เหมือนกันครับ แต่ lower ใหญ่กว่ามาจากกรรมพันธุ์เลยครับ ขอบคุณสำหรับคําแนะนําล่วงหน้าครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่