เปิดเพลงด้วยลำโพง marshall โดยใช้ iphone เชื่อมต่อ เสียงเพราะกว่า sumsang จริงไหม???

เปิดเพลงใน youtube ด้วย iphone แล้วเชื่อมต่อ Bluetooth กับลำโพง marshall เสียงที่ออกมาเพราะกว่าที่เปิดใน sumsang จริงหรือ???
(พอดีเถียงกับพี่ครับเพราะเขาไปอ่านในกลุ่มมา ในกลุ่มบอกว่าเปิดเพลงในไอโฟนเพราะกว่า ผมเลยเถียงว่าไม่เกี่ยวแล้วแต่ไฟล์เสียง)
รบกวนผู้รู้ครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่