ใครมีไฟล์วอลเปเปอร์ ของHTC บ้างคะ

สวัสดีค่ะ คือเราพยายามหาวอลเปเปอร์เคลื่อนไหวของHTC ที่มีใบเมเปิลลอยอยู่บนน้ำค่ะ ถ้าจำไม่ผิดเป็นHTCรุ่นประมาณปี2556-2557ค่ะ ตามหามานานแล้วค่ะ อยากได้เป็นวอลเปเปอร์ แต่ไม่ได้ใช้HTCแล้ว เลยไม่รู้จะทำยังไงค่ะ
แสดงความคิดเห็น