ช่วยแนะนำนมสำหรับเด็กที่ไม่ย่อยน้ำตาลแลคโตสหน่อยค่ะ

ช่วยแนะนำนมสำหรับเด็กที่ไม่ย่อยน้ำตาลแลคโตสหน่อยค่ะ  ตอนนี้น้องกินนมผสม นมซิมิแลคLF เนื่องจากท้องเสีย เพราะก่อนหน้านี้กินนมs26โกล ท้องเสีย ก็ลองเปลี่ยนเป็นนมเอนฟาสมาร์ท ก็ยังท้องเสีย เลยอยากขอคำแนะนำว่าหลังจากกินนมซิมิแลค(ชั่วคราว)จนหายท้องเสียแล้ว ควรเปลี่ยนไปกินนมอะไรดีคะ ราคาเบาๆได้ยิ่งดีค่ะ ขอบคุณค่ะ

น้องอายุ22วันค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่