ชาวเน็ตเกาหลีแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ BTS ได้เข้าชิง GRAMMYs

ชาวเน็ตร่วมแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ BTS ที่ได้รับการเสนอชื่อเข้าชิง The GRAMMYs

ต้นฉบับ: theqoo

1. พอตื่นมาเห็นกระทู้นี้.. นี่คืออะไร?  จริงๆ?  นี่คือความจริง?  สุดยอดสุดยอดสุดยอดมากๆ

2. นี่มันบ้าไปแล้ว?  ความจริงเหรอ? ฉันไม่ได้เป็นแฟนคลับของ BTS แต่ฉันภูมิใจที่ BTS เป็นคนเกาหลีนะ

3. ไม่…นี่คือเรื่องจริงเหรอ?  บ้า!!!!!!  ฉันคิดว่าฉันกำลังฝันไป

4. ขอแสดงความยินดีกับ BTS!  ฉันมีความสุขที่ได้อยู่ร่วมยุคเดียวกันกับ BTS ㅎㅎㅎㅎ

5. ยินดีด้วยฉันภูมิใจกับ BTS 💜💜💜💜💜💜💜

6. สุดยอดจริงๆ .. ฉันเป็นมักเกิ้ลและฉันไม่สนใจไอดอล แต่… BTS ยอดเยี่ยมมาก

7. ทันทีที่เห็นฉันขนลุกเลยㅠㅠㅠㅠขอแสดงความยินดีกับ BTS ㅠㅠㅠㅠ

8. ขอแสดงความยินดีㅠㅠปีนี้ฉันมีความสุขมากขอบคุณเพลงของ BTS ขอบคุณ

9. ว้าว BTS ได้รับการเสนอชื่อเข้าชิงรางวัลแกรมมี่ .. ในฐานะคนที่ชอบฟังเพลงป๊อปฉันคิดว่า BTS น่าทึ่งมาก

10. ฉันรู้สึกขนลุกเมื่อเห็นสิ่งนี้…แทบัก…

11. ช่วงเวลาประวัติศาสตร์ !!  ยินดีด้วย!  💜💜💜💜

KR-EN : knetizen.com

**หากแปลผิดพลาดประการใดขออภัยนะคะ**
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น