สั่งของจาก AliExpress แล้วจะขอคืนเงินยังไงดี?

กระทู้คำถาม
คือเราได้เลือกดูรองเท้าค่ะ แล้วกดชำระเงินไป โดยที่ระบบได้หักเงินใน we grand ไปจำนวนหนึ่ง หลังจากนั้นเราไม่ต้องการนี้แล้วเลยกดยกเลิก มันบอกว่าให้รอ74ชม.หรือ3วันค่ะ ถ้าเขายังไมยืนยันระบบจะยกเลิกให้เอง
เราเลยทักไปร้านค้าว่าขอยกเลิกสินค้าทักไปหลายครั้งมาก ร้านไม่อ่าน ไม่ตอบ เราก็เลยรอ พอมาถึงวันนี้ สินค้าถูกจัดส่งเรียบร้อยค่ะแล้วมันก็ยกเลิกออเดอร์ไม่ได้ด้วย พอเรากดตรงข้อพิพาทบอกว่าต้องรอ10วันหลังการขนส่ง ถึงจะกดข้อพิพาทได้ คือตอนนี้เราเซ็ง และก็กงวลใจมากๆเลยค่ะ จะได้เงินคืนมั้ยเนี่ยเรา😂😂
แสดงความคิดเห็น
Preview