ท่านที่เป็นคนโลกส่วนตัวสูง รักสันโดษ ไม่ไช่คนชอบสังคม แล้วปัจจุบันมีแฟน ท่านไปเจอกับแฟนได้ยังไงครับ?

ท่านที่เป็นคนโลกส่วนตัวสูง รักสันโดษ ไม่ไช่คนชอบสังคม ปาร์ตี้ เพื่อนฝูงไม่เยอะ แต่ปัจจุบันมีแฟน อยากรู้ว่า แต่ล่ะท่านไปเจอหรือรู้จักกับแฟนได้ยังไงครับ

ส่วนตัวเป็นคนนิสัยแบบนี้ แต่ปัจจุบันยังไม่ได้คิดอยากมีแฟนนะครับ 555 แค่อยากรู้เฉยๆ ขอบคุณทุกความคิดเห็นมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่