ฝันถึงพล็อตรื่องเดิมๆมาจะอาทิตย์นึงแล้ว อยากรู้ว่าเกิดจากอะไรคะ

เราฝันถึงเรื่องเพื่อน/โรงเรียนมาจะอาทิตย์นึงแล้วค่ะ ฝันติดๆกันทุกวันเลย ทั้งๆที่ก็ไม่ได้คิดถึงเพื่อนหรือโรงเรียนเลยซักนิด แล้วฝันที่เราฝันจะค่อนข้างแฟนตาซีด้วยค่ะ วาร์ปไปวาร์ปมาอะไรก็ไม่รู้ เป็นเหตุการณ์ที่ไม่เคยเจอแล้วก็แปลกๆ ตั้งแต่เกิดมาไม่เคยฝันเรื่องอะไรติดกันขนาดนี้มาก่อน อยากทราบว่าเกิดจากอะไรหรอคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่