ขอปรึกษาเรื่องเปลี่ยนห้องนอนเล็กเป็นห้องน้ำ

กระทู้คำถาม
มีใครมีประสบการณ์ทำห้องนอนเล็ก ชั้น 2 เป็นห้องน้ำ มีอ่าง ไหมครับ มีใครพอจะแชร์ รูป หรือราคาคร่าวๆได้ไหมครับ

รายละเอียดเพิ่มเติม
ห้องนอนไม่กว้างมาก แต่มีห้องน้ำแยกอยู่แล้วติดกับห้องนอนเล็กเลย แต่ไม่ได้อยู่ในห้อง ผนังเป็นแผ่นๆที่เขายกใส่รถบรรทฺกมาอ่ะครับ มีกระจก 2 ด้านเลย

ถ้าทุบผนังจะเป็นไรไหมครับ เห็นเซลเคยบอกว่าห้ามทุบ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่