ไม่ทราบว่าจะขอเรื่องคืนเงิน หรือติดต่อพนักงานส่งอาหารตรงไหนหรอครับ

เนื่องจากสั่งอาหารไป เที่ยงครึ่ง แต่ผมกำลังอยู่ในช่วงทำงานเลยไม่ได้เช็คเวลากับมือถือ
ลืมเช็คเวลาผ่านไปชม.
ปรากฏว่าอยู่ดีๆ คนขับไม่ส่งอาหารมา + เงินถูกตัดไปแล้ว
ไม่มีการติดต่อ และไม่มีข้อความใดๆส่งมา

ทีหลังผมคงต้องเช็คกับโทรถามพนักงานส่งตลอดใช่รึเปล่าครับ เพราะผมหาข้อมูลพนักงานคนส่งคนนี้ไม่ได้เลย

พยายามแจ้ง แต่อยากจะทราบว่าเรื่องจะดำเนินการจริงๆรึเปล่าหากโดนโกงแบบนี้?

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่