สอบถามระหว่างเพียวริน่าวันกับโปรแพลนอาหารแมวค่ะ

ตัดสินใจไม่ได้ว่าจะให้ทานโปรแพลนถุงสีเขียวดี หรือเพียวริน่า ทันเดอร์รสแซลมอนดีค่ะ
จากที่อ่านข้างซอง มีเกลือและแมกนีเซียมเหมือนกัน แต่สำหรับเกลือในโปรแพลนบอกว่า2%
แต่สำหรับเพียวริน่าวันบอกแค่มีเกลือแต่ไม่ได้ระบุไว้มีเท่าไหร่
ส่วนแมกนีเซียมไม่ได้บอกส่วนที่ใส่ไว้ชัดเจนทั้งสองยี่ห้อ
พอดีลูกเรามีตัวหนึ่งทานโรยัลคานินแล้วท้องผูกค่ะ 
เลยจะให้กลับไปกินในเครือเพียวริน่า 

เดือนนี้ลูกเราเรียงคิวกันเข้าโรงพยาบาล ต้องขอโทษที่ตัดกระทู้เยอะไปนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview