Nanutsu no taizai มีคำถามครับรบกวนหน่อยครับ

พอดีผมดูอนิเมะจบ ss3 แล้วก็พออ่านสปอยมาบ้างแล้วแต่ก็ยังมีเรื่องค้างคาใจผมอยู่ดีคือ

1.)ตกลงสุดท้ายเผ่าปีศาจกับเผ่านางฟ้าได้ปองดองกันมั้ยครับ(ส่วนตัวอยากให้ปองดองกันมากเพราะผมชอบเผ่าปีศาจ555 ชอบคาแร็คเตอร์ของบัญญัติแต่ละคนมากครับ)

2.)อยากทราบบทสรุปของบัญญัติแต่ละคนครับว่าสุดท้ายแต่ละคนชะตากรรมเป็นไงบ้างรวมมาเอลกับจันโทร่า

ด้วยนะครับ

3.)โลกปีศาจกับราชาปีศาจตอนจบเป็นไงบ้างครับ

4.)ตกลงผู้ช่วยของเอสทารอสซ่านี่โดนแมวของอาเทอร์เขมือบไปแล้วใช่มั้ยครับ

5.)แล้วคำสาปของพระเอกนางเอกนี่ถอนกันยังไงครับ

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบคำถามหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล.สงสารตาลุงเอสมากอกหักไม่พอยังมาตายอีก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่