Mazda 2 vs Swift อยากถามพวกค่าอะไหล่ ค่าแรง ประกันชั้น 1

ตอนนี้เหลือในใจ 2 รุ่น แล้วยังคงชอบมาสด้า 2 เรื่องความสวยกับภายใน
อยากสอบถามพวกค่าอะไหล่กับค่าแรงครับ ที่เค้าบอกว่ามาสด้า 2 แพง มันแพงแค่ไหนครับ
สมมติswift 3000 แล้วมาสด้าซัก 3500-4000 ผมยังพอรับได้ แต่ถ้าไป 5000 6000 อันนี้คือแพง
แล้วประกันชั้น 1 ถ้า condition เดียวกัน ราคาต่างกันเยอะไหมครับสองตัวนี้ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่