อยากสอบถามพี่ๆที่เรียนสาขา ธุรกิจระหว่างประเทศ ม.กรุงเทพ ค่ะ #dek65

คือตอนนี้หนูเรียนอยู่ บัญชี ปวชปี 2 แล้ว  แล้วอยากไปสายบริหารดู เลยอยากสอบถามพี่ๆที่กำลังศึกษาอยู่ หรือที่จบไปแล้ว ว่าการเรียนการสอนสาขานี้ประมาณไหน สังคมในสาขาประมาณไหน แล้ว ต้องเก่งอิ้งมากๆเลยใช่มั้ยค่ะ(คือมีคนบอกมาอีกทีว่าจะต้องเก่งอิ้งมากๆเลยถึงจะเรียนได้) 
ปล.ส่วนตัวหนูได้ศึกษาในเว็บของมหาลัยดูแล้วแต่ก็อยากให้พี่ๆช่วยอธิบายเพิ่มเติม 
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่