นวัตกรรมอาหารและธุรกิจของ มศว ดีมั้ยคะ?

คือหนูอยู่ปวช.3เรียนสายอาชีพด้านอาหารมาค่ะ แล้วคือหนูกำลังหามหาลัยเรียนอยู่พอดีไปเจอกับสาขานี้มาเลยอยากจะมาถามพี่ๆที่เรียนสาขานี้ว่าดีมั้ยคะ เพราะเห็นว่าพึ่งเปิดสอนมาได้ไม่กี่ปี หนูเลยยังไม่มีข้อมูลอะไรมาก อยากรู้ว่าการเรียนการสอนเป็นยังไง เพื่อนๆกับสังคมโอเคมั้ยคะ ประมาณนี้ค่ะ พี่ๆคนไหนผ่านมาเห็นช่วยตอบหน่อยนะค้าาา ขอบคุณค่าาา
แสดงความคิดเห็น
Preview