เรียน กศน ขั้นตอนการผ่อนผันต้องทำยังไงบ้างครับ

ผมต้องเข้าเกณทหารในปื 2564 แต่เมื่อวันที่ 12/11/2563 ผมเข้าไปหาสัสดีเพื่อลงทะเบียนทหารกองเกินเพราะว่าได้จดหมายให้เข้าไปเพราะว่าไม่เคยไปรายงานตัวเลยตั้งแต่อายุ17 แต่ลืมพูดเรื่องผ่อนผัน ผมสามารถไปขอผ่อนผันวันจันทร์ที่16/11/2563 แทนได้ไหมครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview