เมื่อฉัน...ได้คุยกับ head hunter ชาวสิงคโปร์ครั้งแรก

วันนี้มี head hunter ชาวสิงคโปร์ โทรมาค่ะ

ปรากฎว่า ฟังไม่รู้เรื่องเลยค่ะ she พูดเร็วมากกกก + ภาษาอังกฤษสไตล์ singlish นั่นอีก ต้อง pardon ไปหลายรอบ 555

เพื่อนๆคนไหนเคยมีประสบการณ์แบบนี้บ้างไหมคะ?
แสดงความคิดเห็น
Preview