ทำไมทัตสึมากิในเรื่อง one punch man ถึงชอบใส่เเต่ชุดเดรสสีดำตลอดเลยอะครับ

ไม่ว่าจะมีฉากที่เจ๊เเกโผล่มากี่ตอนกี่ทีก็เห็นใส่อยู่ชุดเดียวเป็นเหตุผลเดียวกับในเรื่องเปาปุ้นจิ้นรึเปล่าครับ
5555  เเละเเถมดูเหมือนเจ๊เเกจะใส่อยู่เเค่ชุดนี้ด้วยเวลาต่อสู้จนชุดเริ่มขาดนี่คือ หวิวๆตลอดเลยนะ  หรือเจ๊เเกอยากจะโชว์ขาอ่อนให้พวกหนุ่มๆดูกันเหรอครับ555

ขอบคุณที่เสียเวลามาตอบครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่