สอบถาม ระบบสะท้อน Tv

ขออรบกวนนะครับ นี่กระทุ้แรกผม

คือว่า ที่บ้านผมมีทีวี เชื่อมต่อกลับกล่องทรูไอดี ไว้ดูหน้ง

แต่คนในบ้านผม (ใช้เนตไวไฟเดียวกัน)ใช้โทรศัพท์ดูยูทูป และใข้ระบบสะท้อนไรสักอย่าง

ทำไห้ ทีวี เด้งหลุดออหมาหน้าจอและเข้ายูทูปของโทรศัพท์เครื่องนั้น

คำถามคือผมจะแก้ปัญหานี้ยังไงครับพี่ๆ ผมโง่เทคโนโลยีมากๆ รบกวนพี่ๆข่วยผมทีนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview