อาการผมร่วงจากผลของยา ถ้าเลิกกินยาแล้ว บริเวณผมที่ร่วงจะกลับมางอกใหม่ไหมครับ

ตามหัวกระทู้เลยครับ

รู้สึกกินยาแล้วมี ผลข้างเคีนงทำให้ผมร่วง ผมบางไปเยอะมากๆ เป็นรูป ตัว M ตอนนี้ผมด้านหน้าเริ่มบางลงแล้วด้วย

เลยอยากสอบถามผู้รู้ว่า ถ้ากินครบโดสยาแล้ว ผมบริเวณที่ร่วงไปจะกลับมายาวเหมือนเดิมหรือไม่ หรือ ร่วงแล้วร่วงเลย
แสดงความคิดเห็น