ไปติดฟิล์มกรองแสงรถกระบะ 4 ประตู (รบกวนดูให้หน่อยครับ) ???

กระทู้คำถาม
ไปติดฟิล์มกรองแสงประตูบ้านข้างมา 4บาน ครับ ติดมา 2วันครับ  วันแรกเช็คดูก็ปกติหมดครับ ไม่มีฟองอากาศหรือคราบกาวอะไรทั้งนั้น  พอมาตอนเช้าวันนี่ครับ กระจกประตูหน้าด้านซ้าย มีรอยที่ฟิล์มตามภาพเลยครับ  ผมก็ไม่แน่ใจครับ ว่าเป็นคราบกาวของเก่าที่ลอกไม่หมด หรือว่าเป็นฟองอากาศ หรืออย่างไรครับ  รบกวน guru ช่วยดูให้หน่อยครับ ว่ามันเป็นรอยอะไรครับ  แต่ผมโทรไปถามช่างที่ติดตั้งให้ เขายินดีรับผิดชอบครับ  แต่ผมอยากทราบครับว่า  รอยแบบนี้มันจะหายเองมั้ยครับ  ต้องใช้เวลากี่วันครับ  หรือว่าไม่หายแล้วครับ

ขอบพระคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่