แม่ผมชมคนอื่นต่อหน้าแฟนผมครับทำไงดี

เมื่อวันก่อนผมชวนแฟนผมมาเที่ยวที่บ้านแล้วแฟนผมบอกว่ากลัวจะเหงาแฟนผมเลยชวนเพื่อนๆมาด้วย
พอไปถึงบ้านผมแม่ผมก็ออกมาต้อนรับและพาไปรอกินข้าวที่โต๊ะอาหาร
พอเตรียมกับข้าวอะไรเสร็จก็นั่งทานกับข้าวด้วยกัน
อยู่ๆแม่ผมก็หันหน้าไปทางเพื่อนแฟนผมคนหนึ่งแล้วบอกผมว่า แม่ชอบน้องคนนี้อะน้องคนนี้น่ารักดีแล้วบอกเพื่อนคนนั้นว่าแม่จองน้องให้ลูกป้านะ 
จังหวะนั้นแฟนผมยิ้มแห้งเลยพอแฟนผมกลับบ้านแฟนผมก็รู้สึกไม่โอเคเลยกลับไปนอนร้องไห้เลย
ผมควรทำไงดีครับไม่รู้จะทำไงแล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่