คิดว่าอีก5-6ปีข้างหน้าบริษัทเครือCPจะเป็นไงยัง

คือเรายากรู้ค่ะว่าในมุมมองของหลายๆคนจะมองว่าในอนาคตพวกบริษัทพวกนี้จะเป็นเช่นไร

ทั้งทางด้านการขายเเละลูกจ้างอะค่ะ

เรากำลังเรียนม.6และสนใจการเรียนของปัญญาภิวัตน์ด้วย

และเรากำลังคิดว่าหากเรียนไปเเล้วมันจะทำอย่างอื่นนอกจากไม่ใช่พนักงานในเครือนี้ได้มั้ยด้วยค่ะ เราอยากไปได้ไกลในสายงานที่เลือก

ส่วนตัวเรา่เป็นคนชอบปฏิบัติมากกว่าทฤษฎีค่ะ ชอบลงมือทำจะถนัดกว่าเยอะเลย

ใครมีอะไรเเนะนำเราได้เลยนะคะ

ขอบคุณค่าา❤

ปล.อาจจะดูหลายหัวข้อแต่มันก็รวมๆกันค่ะ5555

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่