หมาตัวเมียพันธุ์เล็ก ผสมกับหมาตัวโตได้มั้ยคะ กลัวลูกสาวโดนพรากความบริสุทธิ์ค่ะ

กระทู้คำถาม
น้อง = ชิสุ+พุดเดิ้ล
พี่ = หมาไทยตัวผู้
    บอกก่อนว่าที่บ้านมีพื้นที่กว้าง เลี้ยงแบบปล่อยช่วงกลางวันตามอัธยาศัยค่ะ น้องเล็กตอนกลางคืนนอนในบ้าน  พี่ทำหมันแล้วแต่ติดเที่ยว ตัวน้องยังไม่ได้ทำหมันค่ะ

คือตัวพี่ไปเที่ยวแล้วชอบเอาเพื่อนกลับมาเที่ยวที่บ้าน เมื่อก่อนน้องก็เห่าจะเป็นจะตายเกลียดขี้หน้ากัน ช่วงนี้น้องเป็นเมนส์เหมือนจะติดสัตว์เลยพาไปดูตัวกับหมาไซส์ใกล้ๆ กันนางก็เมิน
     ไปๆ มาๆ มาตกหลุมรัก เพื่อนพี่ตัวเอง คือหมาจรเลยอะ แล้วขนาดตัวมาตรฐานหมาไทย ลูกสาวเรา ตัวแค่ 2-3 โล อมยิ้ม08

อยากสอบถามว่าน้องมีโอกาสเสียสาวมั้ยคะ หรือเค้านอนมองหน้ากันเฉยๆ แล้วมีวิธีดูมั้ยว่าเสียสาวไปยัง หรือถ้าเสียไปแล้วน้องจะท้องมั้ย เรากลัว ถ้าท้อง นางตายแน่ๆ ตัวกะเปี๊ยกนึง

ตอนนี้เราเหมือนแม่ยายกีดกันความรักลูกเลยอะ
เราไล่ไอ้ตัวผู้หนี มันก็เดินหนีพอเป็นพิธี แต่เฝ้าอยู่แถวๆ หน้าบ้านเนี่ย  เวลาเราเผลอๆ ไอ้ตัวเล็กก็วิ่งไปหาเค้ากะหนุงกะหนิง โดยมีตัวพี่อยู่ด้วยนะคะ  พอเราเดินไปเจอ ตัวเล็กจะทำเป็นเห่าไล่อะค่ะ ไอ้ตัวผู้ก็ทำเป็นเดินหนี อย่างกะละครดราม่าเลยตอนนี้
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่