ขออนุญาตสอบถามเกึ่ยวกับการติดตั้ง vpn ครับผม

ชอบดูกีฬาผ่านเว็บฯต่างๆอ่ะครับ ทีนี้ทางเว็บๆกีฬานั้นๆแจ้งให้ติดตั้ง vpn  ( ลักษณะ เป็นข้อความแจ้งขึ้นมาในเว็บฯนั้นเลย )   แล้วจะเป็นการดีไหมถ้าเราติดตั้ง vpn ตามที่เขาบอก จะเสี่ยงต่อไวรัสหรือข้อมูลส่วนใดไหมครับผม

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview