กู้สินเชื่อไทรทองของธนาคารออมสินกี่วันอนุมัติคะ

ดิฉันได้ขอสินเชื่อไทรทองกับธนาคารออมไป โดยใช้บ้านและที่ดินค้ำประกัน อยากทราบว่ากี่วันถึงจะอนุมัติคะ
11/9/63 ยื่นเอกสารวันที่ 
8/10/63 โทรมาขอเอกสารเพิ่ม
14/10/63 ยื่นเอกสารเพิ่มเติม
16/10/63 เจ้าหน้าที่ออมสินโทรมาเช็คที่ทำงาน
20/10/63 เจ้าหน้าที่นัดประเมินบ้าน จ่ายค่าประเมินไป 2500 บาท

ตอนนี้ผ่านมา 2 อาทิตย์แล้วค่ะ ยังไม่ได้รับการติดต่อจากธนาคารเลยค่ะ
อยากทราบว่าขั้นตอนหลังจากนี้มีอะไรอีกบ้างคะ  
มีโอกาสอนุมัติมั้ยคะเนื่องจากเจ้าหน้าที่มาประเมินแล้ว

เพื่อนๆคนไหนมีประสบการณ์ มาเล่าให้ดันฟังหน่อยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่