ความรู้สึกที่ผมเป็นมันแย่หรือเปล่าครับกับผู้หญิงคนหนึ่ง

กระทู้คำถาม
เรื่องมีอยู่ว่าผมได้โหลดและเล่นแอพพริเคชั่นตัวหนึ่งซึ่งเป็นแอพเกี่ยวกับการร้องเพลงคาราโอเกะและพบก็ได้เข้าชมการไลสดของวีเจสาวคนหนึ่งจนผมรู้ดีกลับเธอและคอยเปร์เหรียญให้เธอบางวันมากบางวันน้อยจนเริ่มจะสนิทกันระดับนึ่งแต่ระหว่างติดต่อกันเธอไม่รู้ตัวจริงของผมนะครับเพราะผมใช้ข้อมูลปลอมในการลงสมัครใช้งานแอพดังกล่าว​ แต่แล้วผมก็ต้องได้เห็นอีกด้านของเธอสรุปง่ายด้านเสียนั้นเองมันทำให้ผมรู้สึกกับเธอไม่เหมือนเดิมไปทางแย่ลงความรู้สึกนี้ของผมมันแย่หรือเปล่าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่