ซื้อหนังสืออ่านหรือยืมจากห้องสมุดดี

ขออนุญาตใช้พื้นที่นี้ในการขอคำแนะนำจากเพื่อน ๆ หน่อยนะครับ 
คำถามตามหัวข้อกระทู้เลยครับ "ซื้อหนังสืออ่านหรือยืมจากห้องสมุดดี "

ปล.ส่วนตัวไม่ค่อยมีงบประมาณเพียงพอในการที่จะซื้อหนังสือมาอ่าน 
หากเพื่อน ๆ พี่ ๆ มีวิธีอ่านหนังสือจากห้องสมุดที่มีประสิทธิภาพ อ่านแล้วไม่ลืม และสามารถมาประยุกต์ใช้ได้จริง ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ 

ขอบคุณที่มาตอบนะครับ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่