ซุปเปอร์ไซย่าในตำนาน แตกต่างจากซุปเปอร์ไซย่าทั่วไปอย่าง โกคู เบจิต้า เป็นต้น อย่างไรครับสงสัย

กระทู้คำถาม
งงว่าสรุปแล้วอันไหนคือซุปเปอร์ไซย่าในตำนานกันแน่ ผมทอง หรือผมเขียว และระดับพลังมันแตกต่างกันมากมายขนาดไหน หาก โบรลี่ หมายถึงของภาคซุปเปอร์หากสามารถใช้พลังได้แบบคุมสติอยู่ และได้รับการฝึกฝนการต่อสู้เหมือนกับโกคู เบจิต้า จะสามารถเหนือกว่าพวกโกคู หรือเทพทำลายล้างได้ไหมครับสงสัย แต่ติดตรงที่นิสัย โบรลี่ เหมือนกับ โกฮัง ที่ไม่ชอบการต่อสู้เหมือนๆ กัน แต่ยังดีที่มีว่าที่แฟนในอนาคตอย่าง จิไร อยู่ด้วยไม่รู้ในอนาคตจะได้กันรึเปล่านะ แต่แอบหวังว่าจะได้นะ เพราะลูกครึ่งชาวไซย่าเหนือกว่าชาวไซย่าแท้ๆ อยู่แล้ว

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่